SV Ried: tin tức, thông tin website facebook
CLB SV Ried: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | SV Ried |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | 1912-5-5 |
Bóng đá quốc gia nào? | Áo |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 2 Áo |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | Volksfestplatz 2 4910 Ried im Innkreis |
Sân vận động | Keine Sorgen Arena |
Sức chứa sân vận động | 7,000 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV Andreas Heraf |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | http://www.svried.at |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả SV Ried mới nhất
-
28/06 22:59SV RiedUniversitaea Cluj1 - 1
-
21/06 21:00SV RiedWacker Burghausen1 - 0
-
25/05 22:30SV RiedFC Dornbirn 19130 - 0Vòng 30
-
20/05 21:001 LafnitzSV Ried0 - 3Vòng 29
-
17/05 23:101 SV RiedSturm Graz (Youth)1 - 0Vòng 28
-
11/05 01:30St.PoltenSV Ried0 - 3Vòng 27
-
05/05 15:30First Wien 1894SV Ried2 - 1Vòng 26
-
26/04 23:10SV RiedSKU Amstetten3 - 0Vòng 25
-
19/04 23:10SV HornSV Ried0 - 1Vòng 24
-
14/04 01:00SV RiedSC Bregenz3 - 0Vòng 23
Lịch thi đấu SV Ried sắp tới
-
01/09 00:30SV RiedWSC Hertha Wels? - ?
-
18/10 22:00SV RiedSV Horn? - ?
-
03/08 22:00SV Stripfing WeidenSV Ried? - ?Vòng 1
-
10/08 22:00SV RiedSV Horn? - ?Vòng 2
-
17/08 22:00Floridsdorfer ACSV Ried? - ?Vòng 3
-
24/08 22:00SV RiedFC Liefering? - ?Vòng 4
BXH Hạng 2 Áo mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Grazer AK | 30 | 21 | 6 | 3 | 57 | 27 | 30 | 69 | T T H T H T |
2 | SV Ried | 30 | 18 | 5 | 7 | 67 | 22 | 45 | 59 | T B T T T T |
3 | Leoben | 30 | 15 | 6 | 9 | 47 | 31 | 16 | 51 | T H B T B T |
4 | First Wien 1894 | 30 | 15 | 6 | 9 | 52 | 39 | 13 | 51 | B T T T T T |
5 | Floridsdorfer AC | 30 | 13 | 10 | 7 | 45 | 33 | 12 | 49 | T B H T H H |
6 | FC Liefering | 30 | 13 | 8 | 9 | 51 | 40 | 11 | 47 | H T B H T T |
7 | Trenkwalder Admira Wacker | 30 | 13 | 8 | 9 | 42 | 31 | 11 | 47 | H B T T B B |
8 | SV Horn | 30 | 13 | 2 | 15 | 40 | 48 | -8 | 41 | T T H B H B |
9 | St.Polten | 30 | 12 | 4 | 14 | 46 | 52 | -6 | 40 | B H B B H T |
10 | SC Bregenz | 30 | 11 | 6 | 13 | 38 | 45 | -7 | 39 | B B B B H T |
11 | Lafnitz | 30 | 11 | 4 | 15 | 48 | 57 | -9 | 37 | B H T B B B |
12 | Kapfenberg | 30 | 9 | 8 | 13 | 42 | 54 | -12 | 35 | B T T B B B |
13 | SV Stripfing Weiden | 30 | 10 | 5 | 15 | 40 | 58 | -18 | 35 | T H T B B H |
14 | FC Dornbirn 1913 | 30 | 10 | 3 | 17 | 32 | 51 | -19 | 33 | T B H T T B |
15 | Sturm Graz (Youth) | 30 | 5 | 8 | 17 | 39 | 67 | -28 | 23 | B B B B T B |
16 | SKU Amstetten | 30 | 3 | 7 | 20 | 30 | 61 | -31 | 16 | B T B H H B |
Upgrade Team
Championship Playoff