Fram Reykjavik (W): tin tức, thông tin website facebook
CLB Fram Reykjavik (W): Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Fram Reykjavik (W) |
Tên khác | Fram Reykjavik Nữ |
Biệt danh | Fram Reykjavik Nữ |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Iceland |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng nhất nữ Iceland |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Fram Reykjavik (W) mới nhất
-
27/06 02:15Fram Reykjavik NữGrindavik Nữ2 - 2Vòng 8
-
21/06 02:15Grotta NữFram Reykjavik Nữ1 - 0Vòng 7
-
15/06 01:00Fram Reykjavik NữIBV Vestmannaeyjar Nữ0 - 0Vòng 6
-
07/06 02:15Afturelding NữFram Reykjavik Nữ1 - 0Vòng 5
-
31/05 02:15Fram Reykjavik NữHK Kopavogur Nữ1 - 0Vòng 4
-
24/05 02:151 IA Akranes NữFram Reykjavik Nữ0 - 0Vòng 3
-
15/05 02:15Fram Reykjavik NữUMF Selfoss Nữ1 - 2Vòng 2
-
07/05 02:15Fram Reykjavik NữIR Reykjavik Nữ5 - 1Vòng 1
-
19/05 21:00Valur NữFram Reykjavik Nữ5 - 0
-
01/05 19:00Fram Reykjavik NữIH Hafnarfjordur Nữ2 - 0
Lịch thi đấu Fram Reykjavik (W) sắp tới
-
11/04 20:00Fram Reykjavik (w)Einherji (w)? - ?B
-
02/07 23:30Fjardab Hottur Leiknir NữFram Reykjavik Nữ? - ?Vòng 9
-
07/07 02:15IR Reykjavik NữFram Reykjavik Nữ? - ?Vòng 10
-
20/07 02:15UMF Selfoss NữFram Reykjavik Nữ? - ?Vòng 11
-
26/07 02:15Fram Reykjavik NữIA Akranes Nữ? - ?Vòng 12
-
01/08 02:15HK Kopavogur NữFram Reykjavik Nữ? - ?Vòng 13
-
10/08 02:15Fram Reykjavik NữAfturelding Nữ? - ?Vòng 14
-
16/08 01:00IBV Vestmannaeyjar NữFram Reykjavik Nữ? - ?Vòng 15
-
22/08 02:15Fram Reykjavik NữGrotta Nữ? - ?Vòng 16
-
31/08 21:00Grindavik NữFram Reykjavik Nữ? - ?Vòng 17
BXH Hạng nhất nữ Iceland mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Fjardab Hottur Leiknir (W) | 8 | 6 | 1 | 1 | 29 | 16 | 13 | 19 | B T T T T T |
2 | Afturelding (W) | 8 | 5 | 1 | 2 | 11 | 6 | 5 | 16 | T B T B T T |
3 | HK Kopavogur (W) | 8 | 4 | 2 | 2 | 21 | 11 | 10 | 14 | T H T T T B |
4 | Grotta (W) | 8 | 3 | 3 | 2 | 13 | 12 | 1 | 12 | T T B B T H |
5 | IA Akranes (W) | 8 | 4 | 0 | 4 | 12 | 14 | -2 | 12 | B T T B B T |
6 | Fram Reykjavik (W) | 8 | 3 | 2 | 3 | 17 | 12 | 5 | 11 | T H B B B T |
7 | Grindavik (W) | 8 | 3 | 1 | 4 | 9 | 13 | -4 | 10 | B H T T B B |
8 | UMF Selfoss (W) | 8 | 2 | 3 | 3 | 10 | 11 | -1 | 9 | T B B T B H |
9 | IBV Vestmannaeyjar (W) | 8 | 2 | 1 | 5 | 10 | 15 | -5 | 7 | B H B T T B |
10 | IR Reykjavik (W) | 8 | 1 | 0 | 7 | 6 | 28 | -22 | 3 | B B B B B B |
Upgrade Team
Relegation