Chlumec nad Cidlinou: tin tức, thông tin website facebook
CLB Chlumec nad Cidlinou: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Chlumec nad Cidlinou |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Séc |
Giải bóng đá VĐQG | hạng nhất Séc |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Chlumec nad Cidlinou mới nhất
-
08/06 15:15Chlumec nad CidlinouArsenal Ceska Lipa 10 - 2Vòng 30
-
01/06 15:30Sokol BrozanyChlumec nad Cidlinou0 - 0Vòng 29
-
25/05 15:30FK KolinChlumec nad Cidlinou0 - 2Vòng 28
-
19/05 15:15Chlumec nad CidlinouSlovan Liberec II0 - 5Vòng 27
-
12/05 15:15Hradec Kralove BChlumec nad Cidlinou0 - 1Vòng 26
-
05/05 15:15Chlumec nad CidlinouMlada Boleslav B0 - 0Vòng 25
-
27/04 15:15Jablonec BChlumec nad Cidlinou1 - 0Vòng 24
-
21/04 15:151 Chlumec nad CidlinouBanik Most-Sous0 - 0Vòng 23
-
13/04 21:30ZivaniceChlumec nad Cidlinou3 - 0Vòng 22
-
07/04 15:15Chlumec nad CidlinouPardubice B1 - 2Vòng 21
Lịch thi đấu Chlumec nad Cidlinou sắp tới
-
03/02 16:30Chlumec nad CidlinouFK Graffin Vlasim? - ?
BXH hạng nhất Séc mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Slovan Velvary | 30 | 19 | 8 | 3 | 59 | 25 | 34 | 65 | B T T T H B |
2 | SK Zapy | 30 | 19 | 6 | 5 | 67 | 27 | 40 | 63 | T T T B T T |
3 | Usti nad Labem | 30 | 16 | 5 | 9 | 51 | 36 | 15 | 53 | H B T B T B |
4 | Sokol Brozany | 30 | 14 | 8 | 8 | 39 | 33 | 6 | 50 | T B H T B T |
5 | Banik Most-Sous | 30 | 12 | 9 | 9 | 43 | 37 | 6 | 45 | B B B B B T |
6 | FK Kolin | 30 | 11 | 10 | 9 | 51 | 47 | 4 | 43 | B T B H T T |
7 | Slovan Liberec II | 30 | 10 | 8 | 12 | 47 | 47 | 0 | 38 | T B T B B B |
8 | Pardubice B | 30 | 10 | 8 | 12 | 41 | 57 | -16 | 38 | T T B T B B |
9 | Chlumec nad Cidlinou | 30 | 10 | 7 | 13 | 51 | 58 | -7 | 37 | B T B H B T |
10 | Zivanice | 30 | 10 | 5 | 15 | 37 | 45 | -8 | 35 | B B T T B T |
11 | Hradec Kralove B | 30 | 10 | 5 | 15 | 43 | 60 | -17 | 35 | B B H T T T |
12 | Jablonec B | 30 | 9 | 7 | 14 | 38 | 48 | -10 | 34 | B H B B B B |
13 | Teplice B | 30 | 10 | 4 | 16 | 41 | 52 | -11 | 34 | T T T T B T |
14 | Mlada Boleslav B | 30 | 9 | 6 | 15 | 43 | 40 | 3 | 33 | T T T B H H |
15 | Arsenal Ceska Lipa | 30 | 8 | 9 | 13 | 35 | 54 | -19 | 33 | T H B B T B |
16 | FK Prepere | 30 | 7 | 7 | 16 | 34 | 54 | -20 | 28 | H B B T T H |
Upgrade Team
Relegation